Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng giá đầu tư quang trung - tp thái nguyên

Ngày đăng: 15/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT VÀNG GIÁ ĐẦU TƯ TUYẾN II QUANG TRUNG - TP THÁI NGUYÊN Dt: 2200m2 Vị trí: mặt đường cổng chính KĐT Tecco Elite Giá: 13x tỷ Pháp lý: sổ đỏ đất ở lâu dài, sẵn sàng sang tên Các đại ca quan tâm liên hệ 0903881256 để xem đất và gặp chủ đàm phán

Xem thêm

Liên hệ:

090 388 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

136 tỷ

2.200 m²
61,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Quang Trung Diamond, Đ. Quang Trung, P. Hiệp Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Văn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng giá đầu tư quang trung - tp thái nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.