Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 2,156m2 (50x43m) ngay phạm văn đồng, linh tây, thủ đức, chính chủ f0, giá đầu tư 129 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐẤT LỚN TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - PHÙ HỢP PHÂN LÔ - XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ 59 TRIỆU/M2 - DT: 2,156 m2 (Thổ 2,088m2) ngang 50 dài 43m, giá Chào 129 tỷ (TLCC) - Có thể mua thêm mảnh bên cạnh 360m2 để tiện xây chung cư Mặt bằng sạch, tiện xây mới, hẻm xe tải, đường dự phóng 24m. - Vị trí đẹp, kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê giá tốt, gần các trường ĐH. - SHR, Chính chủ lâu năm chưa qua mua bán, chủ nhà thiện chí bán. LH: 0989080023 Vinh Bđs Thủ Đức

Xem thêm

Liên hệ:

098 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 2,156m2 (50x43m) ngay phạm văn đồng, linh tây, thủ đức, chính chủ f0, giá đầu tư 129 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.