Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nền biệt thự KDC Văn Minh đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú giá chỉ 165,7 triệu/m2!

Ngày đăng: 06/09/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nền biệt thự KDC Văn Minh đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú 1/ Lô F2, - Diện tích đất: 15,5 *16,5m - Hướng: Tây Bắc gần sông. -Giá bán chỉ: 42 tỷ 2/ Lô góc 2 mặt tiền đường 16m - Dien tích: 17 x 18m (295m2) - Hướng Tây Nam- Đông nam - Giá 240tr/m2 Quy hoạch xây dựng: Hầm + 4 tầng thích hợp xây biệt thự cao cấp, villa.. - Pháp lý sổ hồng cá nhân. - Hạ tầng hoàn thiện, khu dân trí cao, yên tĩnh, Gần sông mát mẻ - tỷ. Quý khách xem đất liên hệ. 0937465035 Mr Thái.

Xem thêm

Liên hệ:

093 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

41,99 tỷ

253.4 m²
165,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nền biệt thự KDC Văn Minh đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú giá chỉ 165,7 triệu/m2! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.