Tin đăng đã hết hạn.

Bấn siêu phẩm góc 2 mặt tiền đường Liên Phường Phường Phước Long B Q9 TP. HCM. 932m2. 150 tỷ

Ngày đăng: 31/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Chính chủ gửi bán siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền Đường Liên Phường Phường Phước Long B Q9 TP. HCM. Vị trí: Đẹp nhất mặt tiền Liên Phường, Q9, TP Thủ Đức TP. HCM. - Vị trí kinh doanh đa ngành, gần siêu đô thị The Global City. - Diện tích 932m2, full thổ cư ngang 29.6m x29.7m. - Pháp lý sổ hồng riêng cá nhân. - Giá bán: 150 tỷ. - Quý khách hàng quan tâm xin liên hệ. ĐT: 0972970379 Mr. Bình. 0972970379

Xem thêm

Liên hệ:

097 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29,6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

150 tỷ

932 m²
160,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
B

Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bấn siêu phẩm góc 2 mặt tiền đường Liên Phường Phường Phước Long B Q9 TP. HCM. 932m2. 150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.