Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ 39 tr/m2! Bán gấp lô góc 2MT QL1A Tam Bình, Thủ Đức 12000m2(87x137) HĐT 700 tr gía 395 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu đầu tư! Bán đất 1,2 Ha góc 2MT Quốc Lộ 1A, Phường Tam Bình, Thành Phố Thủ Đức. - Vị trí góc 2 mặt tiền đường lớn thoáng rộng có thể thuận lợi phân lô tách thửa. - Diện tích: 87x137 - khuôn viên: 12.000 m2. - Diện tích công nhận: 10.000 m2. - Đất cơ sở sản xuất, sổ hồng lâu dài. - Hiện đang cho đơn vị uy tín thuê 700 triệu/tháng. - Giá bán: 395 tỷ (tương đương ~39,2 triệu/m2). Liên hệ ngay Thành Trung 0902628076 để làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 87m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

395 tỷ

12.000 m²
32,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ 39 tr/m2! Bán gấp lô góc 2MT QL1A Tam Bình, Thủ Đức 12000m2(87x137) HĐT 700 tr gía 395 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.