Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất Q9 view sông cực đẹp, gần 5 ha, giá 999 tỷ, dành cho giới siêu giàu, TP Thủ Đức

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đất Q9 View sông cực đẹp, Tổng diện tích: 4,7 ha ven sông (có phần dư + đất bồi ven sông). Tổng diện tích trên sổ: 26462m2. Tổng diện tích đất thổ cư: 15000m2. Số sổ: 11 sổ. Ngang 500 dài 600. Giá bán: 40 triệu/m2 với diện tích/ 26462m2. Cam kết thông tin thật - mua được giá rẻ nhất. LH: Lộc 0933748633có Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 374 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 500m

Vị trí bản đồ

999 tỷ

47.000 m²
21,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Long Phước, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyen Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất Q9 view sông cực đẹp, gần 5 ha, giá 999 tỷ, dành cho giới siêu giàu, TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.