Tin đăng đã hết hạn.

Đất siêu vị trí xây dựng toà nhà cao tầng (2 hầm + 18 tầng) tại Xa Lộ Hà Nội - Võ Nguyên Giáp Q. 2

Ngày đăng: 25/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất phát triển dự án toà nhà cao tầng siêu hiếm đường Xa Lộ Hà Nội. - Vị trí: Mặt tiền đường chính - ngay kế bên dự án Gateway Thảo Điền - Masteri Thảo Điền. - Xa Lộ Hà Nội - P. Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức). Khu thương mại sầm uất của Phường Thảo Điền, gần bên Mastery Thảo Điền, Vincom Megamall. - Diện tích: 16m x 56m. - Công nhận 890m2. - Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm + 18 tầng. - Giá bán 400,5 tỷ (đơn giá 450 triệu/m2). - Liên hệ ngay 0907028886 Nguyên Anh REAl chuyên nhà đất quận 2. Để biết thêm chi tiết và đặt lịch đi xem - hỗ trợ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 702 ****

Vị trí bản đồ

400,5 tỷ

890 m²
450 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
A

Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất siêu vị trí xây dựng toà nhà cao tầng (2 hầm + 18 tầng) tại Xa Lộ Hà Nội - Võ Nguyên Giáp Q. 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.