Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô đất mặt tiền Nguyễn Hoàng, khu compound, 279,8m2, giá chỉ 97,965 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô đất mặt tiền Nguyễn Hoàng - khu compound đồng bộ, Phường An Phú, Quận 2 cũ, Thành phố Thủ Đức. - Diện tích & thông tin: + Lô 1, có diện tích: 146m2, giá bán 51,135 tỷ. Lô 2, có diện tích: 133.8m2, giá bán 46,830 tỷ. Tổng 2 lô, diện tích: 279.8m2, tổng giá: 97,965 tỷ. - Hiện trạng: Đất trống, chưa xây dựng. - Pháp lý: Sổ hồng riêng từng lô, chính chủ, không cầm cố. Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Hoàng, hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư phát triển, giao thông thuận lợi. Tiềm năng tăng giá cao khi khu vực ngày càng được đầu tư đồng bộ. Xem thêm: Https://proviewland.vn/ban-dat/ban-dat-quan-thu-duc/ Liên Hệ: 0919462121 0919462121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

97,97 tỷ

279.8 m²
350,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô đất mặt tiền Nguyễn Hoàng, khu compound, 279,8m2, giá chỉ 97,965 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.