Tin đăng đã hết hạn.

Sản phẩm giá tốt nhất dự án Tín Hưng, ĐS 1, P. Long Trường, TP. Thủ Đức

Ngày đăng: 02/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sản phẩm giá tốt nhất dự án Tín Hưng, ĐS 1, P. Long Trường, TP. Thủ Đức. Vị trí đắc địa, gần đường lớn, khu dân cư an ninh. 56M 3,29 TỶ. 57M 3,35 TỶ. 92M 4,5 TỶ. Call 0931850238 Mr Nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 185 ****

Vị trí bản đồ

3,29 tỷ

56 m²
58,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Việt Nhân - Tín Hưng, Đ. Số 1, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Lê Tiến Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sản phẩm giá tốt nhất dự án Tín Hưng, ĐS 1, P. Long Trường, TP. Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.