Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Linh Trung 9x40m nở hậu 538m2. Xây dựng hầm, 7 Tầng. Ngay trạm ga Metro, Bệnh viện

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hiếm có khó tìm mà tìm vẫn ra - MTKD đường 25m ngay ga Metro giá nhỉnh 70 triệu/m2. * Bán lô đất mặt tiền, đường Linh Trung, P. Linh Trung. Rộng 25m. * Đất trống tiện xây mới Building, văn Phòng. Đường lớn xe khách 45 chỗ thoải mái di chuyển, ngay trạm dừng xe bus thuận tiện đặc biệt đi ra ga Metro chỉ 500m. Gần ĐH Hutech, Khu công nghệ cao, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, Bệnh viên Đa Khoa Thủ Đức. * QH: Đất DCHH, Hệ số SDĐ: 3.5 lần, XD tối đa 7 tầng, Dự kiến Tổng DTXD: 1.660m2. * Diện tích công nhận: 538m2 (sổ 1: 200m2 - sổ 2: 338.1m2) (9m x 40m) nở hậu 22m. * Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán 41 tỷ - chỉ 76 Triệu/m2 còn tiềm năng tăng giá nhân 2,3 tài sản. Chuyên mua bán BĐS Thủ Đức0932032739 Nguyễn Nhiên làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 203 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Linh Trung 9x40m nở hậu 538m2. Xây dựng hầm, 7 Tầng. Ngay trạm ga Metro, Bệnh viện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.