Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Khan Hiếm , Khu dân cư Sông Giồng , Hầm 4 tầng , 7mx17 vuông vức , CN 116m2 , Giá chỉ 19 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu Khan Hiếm , đất Khu dân cư Sông Giồng , Hầm 4 tầng , 7mx17 vuông vức , CN 116m2 , Giá chỉ 19 tỷ Mặt tiền Đường, KDC Sông Giồng, An Phú, Thủ Đức - Diện tích: 7x17m, CN 116m2 - CTXD : Hầm 4 tầng - Giá bán: 19 tỷ TL Tin thật 100% , người thật , việc thật !!!

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

116 m²
163,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hồ Minh Chánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Khan Hiếm , Khu dân cư Sông Giồng , Hầm 4 tầng , 7mx17 vuông vức , CN 116m2 , Giá chỉ 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.