Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đông Tăng Long, 6,85 tỷ, 100m2 giá siêu hời

Ngày đăng: 15/08/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư nằm tại Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh, có diện tích 100m2 với giá 6,85 tỷ VND. Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho xe hơi ra vào thuận tiện. Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, thuận lợi cho sinh sống và đầu tư. Địa điểm xung quanh: Công viên Đông Tăng Long gần kề, mang lại không gian xanh cho cư dân. Siêu thị Bách hóa Xanh và siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng chỉ mất vài phút đi bộ. Giới thiệu dự án: Dự án Đông Tăng Long có quy mô 160ha, với mật độ xây dựng 43%, bao gồm đất nền, căn hộ, nhà phố và biệt thự. Dự án được đầu tư bởi Tập đoàn Phát triển Nhà và Đô thị HUD - CIC, với nhiều tiện ích như hồ cảnh quan 7ha, 13 ốc đảo công viên, trường học, khu hành chính, bệnh viện, khu vui chơi trẻ em, sân bóng đá và CLB du thuyền. Giao thông thuận lợi với các tuyến đường chính như Vành đai 2 và Cao tốc TP. HCM - Long Thành - Dầu Giây. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0889666678 Mr Non.

Xem thêm

Liên hệ:

088 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

100 m²
68,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Tăng Long Garden, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Mr Non

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đông Tăng Long, 6,85 tỷ, 100m2 giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.