Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền biệt thự song lập KDC Văn Minh, 214m2, 10.7x20m - giá bán 40 tỷ sổ cá nhân

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nền đẹp hiếm. KDC Văn Minh, P An Phú Quận 2. Ngay sau lưng SunAvenue, ngay nhà ga trung Tâm Thủ Thiêm. - Diện tích đất: 10,7x20 - 214m2. - Giá bán: 40 tỷ TL. - Sổ cá nhân cầm tay, công chứng trong ngày. LH: Tân Mùi 0938955090 Nhận mua bán BĐS TP Thủ Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,7m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

214 m²
186,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Tân Mùi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền biệt thự song lập KDC Văn Minh, 214m2, 10.7x20m - giá bán 40 tỷ sổ cá nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.