Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường 45m KDC Thủ Đức Housen An Khánh, TP Thủ Đức - giá đầu tư tốt

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm KĐT Thủ Thiêm, đất thuộc KDC Thủ Đức Housen, Phường An Khánh, TP Thủ Đức. - Ngay vòng xoay Trần Não Mai Chí Thọ, kết nối siêu nhanh về Quận 1, Quận 2, Q9, Bình Thạnh. Thông tin lô đất: - Diện tích: 237,8m2. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. - Loại đất: Thổ cư 100%, xây dựng tự do. - Mặt tiền đường lớn 45m cực kỳ hiếm, phù hợp mở văn phòng, showroom, villa hoặc giữ tài sản đầu tư. - Giá bán: 232 triệu/m². - Tổng giá: ~55,1 tỷ (thương lượng chính chủ). Lý do nên đầu tư: - Vị trí trung tâm Thủ Thiêm khu đô thị mới đắt giá và phát triển nhất TP. HCM. - Quỹ đất lớn, mặt tiền rộng rất hiếm trong khu vực. - Hạ tầng hoàn chỉnh, dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, văn phòng, khách sạn. - Tiềm năng tăng giá cực cao khi toàn bộ KĐT Thủ Thiêm hoàn thiện. - Liên hệ ngay: 0944779078 - Hỗ trợ xem đất thực tế làm việc chính chủ, sổ sẵn, pháp lý rõ ràng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 477 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường 45m KDC Thủ Đức Housen An Khánh, TP Thủ Đức - giá đầu tư tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.