Tin đăng đã hết hạn.

kẹt tiền bán gấp đất 2mt đường 60m, KĐT Cát Lái, 5x30m, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 07/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp các nền đất sổ đỏ KĐT Cat Lái, sổ đỏ cầm tay, thích hợp đầu tư - C5/6 100m, đường 12m, giá chỉ 67tr - C/10, lô 2 mặt tiền trước sau, 156m, giá chỉ 68tr thương lượng - C4/4 120m,đường 48m, công viên giá chì 72tr Quy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ Mr Sơn 0972567789 Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

097 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

156 m²
67,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cát Lái Invesco, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
JV

Jacky Vo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết kẹt tiền bán gấp đất 2mt đường 60m, KĐT Cát Lái, 5x30m, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.