Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot tại INVESCO CÁT LÁI, 55 triệu / m2, 119m2, Q2, HCM

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Cát Lái Invesco ở Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Q2, HCM đang chờ đón chủ mới. Đường mặt tiền rộng 12m cực thoáng, dễ dàng di chuyển: + B2-11 DT 7x17M giá 55 triệu/m2 + B2-13 DT 7x17M với giá chỉ 58 triệu / m2. + Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán. + Đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà theo ý thích. Địa điểm xung quanh. + Gần công viên Melosa Garden. + Siêu thị My Market Citihome và Kingfoodmart Cát Lái. + Chợ sạch 24h. + Trường Cao Đẳng Kỹ Thuật Hải Quân, trường mầm non Bong Bóng Nhỏ. + Gần cụm chung cư: CITI ESTO, CITI SOHO, CITI ALTO.... Liên hệ ngay Trần Nam Long qua số 0933020488 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

119 m²
57,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cát Lái Invesco, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Nam Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot tại INVESCO CÁT LÁI, 55 triệu / m2, 119m2, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.