Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất khu conpound 146 nguyễn văn hưởng 417m2 giá chỉ 95 tỷ (227tr/m2)

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp, vuông vức tại khu Compound 146 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích đất 417m2, Full thổ cư - SHR, pháp lý đầy đủ, công chứng trong ngày - Khu Compound cao cấp, bảo vệ 24/7, xung quanh đầy đủ tiện ích: Sân thể thao, siêu thị, nhà hàng .. - Giá gốc 150 tỷ hiện giảm còn 95 tỷ~227m2.  Giá cực hấp dẫn - Liên hệ Mr Quân sdt bên dưới xem đất và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 719 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất khu conpound 146 nguyễn văn hưởng 417m2 giá chỉ 95 tỷ (227tr/m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.