Tin đăng đã hết hạn.

Giữ là lời, xây là đỉnh! Bán lô góc 2 mặt tiền khu Compound VIP Thảo Điền, Quận 2

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giữ là lời, xây là đỉnh! Bán lô góc 2 mặt tiền ngay Nguyễn Văn Hưởng - khu compound VIP Thảo Điền, Quận 2. - Vị trí: Khu compound cao cấp trung tâm Thảo Điền, Quận 2. - Đường nội khu rộng 16m, vỉa hè 4m không gian sống sang trọng, riêng tư, an ninh 24/7. - Diện tích: 15 x 20m Công nhận đủ 302.4m². - Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp vuông vức phong thủy cực vượng. - Giá chào: 59 tỷ (bớt lộc cho khách thiện chí). - Tính ra chỉ ~195 triệu/m² quá tốt cho khu compound Thảo Điền, nơi chỉ dành cho chủ nhân có gu và tài chính mạnh! + Thích hợp: - Xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa cho thuê, văn phòng công ty cao cấp. - Giữ đất lâu dài an toàn pháp lý tăng giá ổn định từng năm. - Hạn chế người ra vào bảo vệ tuyệt đối không gian sống đáng mơ ước. - Khu này hết hàng từ lâu có tiền cũng khó kiếm căn góc đẹp thế này! - Gọi ngay: 0937840428 Em Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giữ là lời, xây là đỉnh! Bán lô góc 2 mặt tiền khu Compound VIP Thảo Điền, Quận 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.