Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hiếm. Lô Góc 2 Mặt Tiền đường 12m Thảo điền Quận 2.DT: 15x18 CTXD Hầm 7 Tầng Giá 6x Tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỦ GỬI BÁN NỀN ĐẤT THẢO ĐIỀN, QUẬN 2 Đất kinh doanh thương mại Thảo Điền,Quận 2 Diện tích : 15 x 18 Tổng 283 m2 Góc 2 mặt tiền đường rộng 12m Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 7 tầng Sổ riêng mới nhất năm 2025 Giá : 65 tỷ TL Liên hệ : 0963092551 Minh Phường để xem đất và gặp chủ để thương lượng giá tốt ạ Liên hệ: 0963092551 Minh Phường (viber/zalo 24/24 không ngủ nghỉ :)) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

65 tỷ

283 m²
229,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐP

Đỗ Thị Minh Phường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm. Lô Góc 2 Mặt Tiền đường 12m Thảo điền Quận 2.DT: 15x18 CTXD Hầm 7 Tầng Giá 6x Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.