Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất, nền đất sạch đẹp Nam Rạch Chiếc, An Phú Q2, giá 11,45 tỷ xây hầm 4 tầng, kế 3 dự án

Ngày đăng: 03/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thiện chí bán: Nền sổ hồng, tọa độ vị trí KDC Nam Rạch Chiếc, Kế sát: Dự án Prive Đất xanh. Dự án Senturia Tiến Phước. Dự án Lakeview City. Nên rất tiềm năng đầu tư hoặc xây dựng ở. Vì tiện ích và hạ tầng đang hình thành. Chi tiết: - Diện tích: 80m2 (5x16m). - Hướng: Bắc hoặc Nam. - Xây dựng: Được Hầm 4 tầng. * Giá cực tốt: 11 tỷ 450 triệu. Liên hệ Quang Huy 0944395413 Chuyên đất nền Nam Rạch Chiếc. Hình ảnh thực tế dưới đây chụp ngày 1/8/2025:

Xem thêm

Liên hệ:

094 439 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

11,45 tỷ

80 m²
143,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất, nền đất sạch đẹp Nam Rạch Chiếc, An Phú Q2, giá 11,45 tỷ xây hầm 4 tầng, kế 3 dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.