Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp các lô đang bán trong dự án Khang Điền. Cập nhật 01/8

Ngày đăng: 01/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Để biết mọi thứ về chúng tôi, vui lòng truy cập datkhangdien.com, chọn mục: Về chúng tôi Tổng hợp các lô đang bán trong dự án Khang Điền 72 Dương Đình Hội. Thông tin chung: Tất cả gặp trực tiếp chủ thương lượng. Tất cả xây xong nhà ra sổ hồng 100%. Lô 1: 75tr/m2, 15 tỷ. Giá cũ 15,9 tỷ. Chủ cần tiền đã giảm. Sổ hồng cá nhân như đất dân cư hiện hữu, xây xong nhà ra sổ hồng nhà. Ngân hàng hỗ trợ vay trên 10 tỷ. 8x25=200m2. Hướng Tây Bắc. Đường 12m. Mẫu biệt thự song lập. Lô 2: 70tr/m2, 15,5 tỷ. TL mạnh Cam kết giá thấp nhất trong số các nền đang bán. 8x27,5=220m2. Đường 12m Hướng Tây Nam. Sân trừ trước rộng, để xe hơi thoải mái Mẫu biệt thự song lập. Lô 3: 90tr/m2, 17 tỷ. Pháp lý: Sổ đứng tên chủ đầu tư, người mua được giữ bản chính. Xây xong nhà ra sổ hồng. Lô góc 2 mặt tiền 10x20=187,5m2 (Vạt góc) Mẫu biệt thự song lập. Hướng chính: Tây Nam, hướng hông Đông Nam Đường 12m-12m. Đây là lô góc duy nhất đang bán trong dự án Khang Điền. Lô 4: 78tr/m2, 2,2 tỷ. Còn TL Pháp lý: Sổ đứng tên chủ đầu tư(Công ty Khang Điền). Xây xong nhà ra sổ hồng 100%. 6x26=156m2. Mẫu nhà phố. Hướng Tây Bắc. Đường 12m. Lô 5: 90tr/m2, 16 tỷ. Sản phẩm mới; hiếm và hot. Mẫu biệt thự song lập Pháp lý: chủ đầu tư Khang Điền, xây xong nhà ra sổ hồng. 8x22=177m2. Hướng Đông Bắc. Đường 16m. Vị trí đẹp và view đẹp. Lô 6: 85tr/m2, 17,7 tỷ. có TL. Mẫu biệt thự song lập Pháp lý: chủ đầu tư Khang Điền, xây xong nhà ra sổ hồng. 8x26=208m2. Đường 12m Hướng Đông Bắc. Lô 7: 99tr/m2, 14,8 tỷ. Còn TL Pháp lý: Sổ đỏ đứng tên chủ đầu tư, xây xong nhà ra sổ hồng. 6x25=150m2. Không lổi phong thuỷ. Hướng Tây Bắc. Mặt tiền đường 30m, liên thông 3 dự án Khang Điền - Gia Hòa - Thiên Lý. Lô duy nhất hướng Tây Bắc đang bán trên đường này. Để biết mọi thứ về chúng tôi, vui lòng truy cập datkhangdien.com, chọn mục: Về chúng tôi

Xem thêm

Liên hệ:

090 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

156 m²
78,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Hữu Tá

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp các lô đang bán trong dự án Khang Điền. Cập nhật 01/8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.