Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự đã có sổ riêng, có hỗ trợ vay bank trong KDC Khang Điền. Vị trí gần công viên

Ngày đăng: 29/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền đường số 10, KDC Khang Điền Intresco, Phước Long B, Q9. - Diện tích: 12,4m x 16m. 196m2. - Vị trí trung tâm, cách trục đường chính Huy Cận chỉ vài chục met. Gần bờ Sông, đối diện là công viên cây xanh. - Hướng Đông Bắc. - Pháp lý sổ hồng tên riêng (chỉ có khu này đã ra sổ riêng). - Giá bán: 19,6 tỷ TL. - Có hỗ trợ vay bank. * Anh Chị quan tâm liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ. - SĐT: 0932332295 gặp Thành Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 233 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

19,6 tỷ

196 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự đã có sổ riêng, có hỗ trợ vay bank trong KDC Khang Điền. Vị trí gần công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.