Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 3.200m²(43x88m), đường số 17, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Giá 250 tỷ

Ngày đăng: 03/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán đất lô góc 2MT siêu đẹp 3.200m² (43x88m), đường số 17, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức Giá 250 tỷ Cần bán lô đất vàng siêu hiếm tọa lạc ngay đường số 17, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức, khu bên sông cực kỳ đẳng cấp, vị trí không thể đẹp hơn! Diện tích khủng: 3.200m² (ngang 43m x dài 88m), vuông vức, nở hậu đẹp Lô góc 2 mặt tiền đường, thuận tiện phân lô, xây biệt thự cao cấp, toà nhà, trường học, showroom hoặc dự án đầu tư lâu dài. Vị trí trung tâm Thủ Đức, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, gần sông thoáng mát, đường thông các trục lớn Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh Giá bán: 250 tỷ (có thương lượng thiện chí) Liên hệ ngay: 0936905636 để xem đất và làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

250 tỷ

3.200 m²
78,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 17, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 3.200m²(43x88m), đường số 17, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Giá 250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.