Tin đăng đã hết hạn.

Cực Hót! Cần xoay vốn bán rẻ lô đất khu Trần Não, P.Bình An, Q2 - 180m2(7x27m) - 153tr/m2 - 27,5tỷ

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chuẩn 100%. Pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 153tr/m2 còn thương lượng Chính chủ cần tiền bán khuôn đất đẹp ở Trần Não, P. Bình An, Q2. Xung quanh có nhiều biệt thự sang đẹp, nhà hàng sang trọng, sân chơi thể thao, trẻ em vui chơi thoải mái, đầy đủ tiện ích.. - Diện tích: 180m² (7 x 27m). - Hiện trạng: Đất trống. - Vị trí quá đẹp và giá cực tốt. - Khu vực an ninh, dân trí cao. - Phù hợp: Định cư, làm văn phòng... - Giá bán: 27,5 tỷ thương lượng. Giá chỉ 155tr/m2 - Làm việc chính chủ. Liên hệ ngay: 0917457399 Em Thúy (hỗ trợ giá tốt).

Xem thêm

Liên hệ:

091 745 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực Hót! Cần xoay vốn bán rẻ lô đất khu Trần Não, P.Bình An, Q2 - 180m2(7x27m) - 153tr/m2 - 27,5tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.