Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền nhà phố giá tốt nhất dự án SAIGON MYSTERY VILLAS, có sẵn GPXD và hồ sơ thiết kế - 195tr/m2

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NỀN NHÀ PHỐ GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN SAIGON MYSTERY VILLAS, ĐÃ CÓ GPXD VÀ HÔ SƠ THIẾT KÊ - 195TR/M2 Diện tích đất: 140m² (7x20m) Hướng: Tây Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 1 trệt + 2 lầu + 1 sân thượng Tổng diện tích sàn xây dựng: 417.5m² Giá bán: 27.3 tỷ (chỉ 195 triệu/m²) rẻ nhất dự án hiện nay Pháp lý: Hoàn chỉnh đã có: Giấy phép xây dựng Hồ sơ thiết kế chi tiết Bản vẽ thi công Đã ép cọc sẵn Lý Do Nên Sở Hữu Nền Tại Saigon Mystery Villas Đảo Kim Cương: Khu compound khép kín đẳng cấp Gần sông Sài Gòn công viên ven sông môi trường sống trong lành Hạ tầng hoàn thiện, vỉa hè rộng rãi Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7 Kết nối nhanh đến Quận 1, Thủ Thiêm, Phú Mỹ Hưng Liên hệ ngay để xem nhà & tư vấn chi tiết: Mr. Thắng 0936890795 Nhận ký gửi mua bán cho thuê nhà phố, biệt thự tại Thạnh Mỹ Lợi, Đảo Kim Cương, Q2 Chuyên tư vấn đầu tư cho thuê theo nhu cầu thực tế của khách hàng

Xem thêm

Liên hệ:

093 689 ****

Vị trí bản đồ

101,79 tỷ

407.15 m²
250,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Saigon Mystery Villas, Đ. Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mr Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền nhà phố giá tốt nhất dự án SAIGON MYSTERY VILLAS, có sẵn GPXD và hồ sơ thiết kế - 195tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.