Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường. Đường 24m và đường 12m. Vị trí đắc địa thuận tiện kinh doanh

Ngày đăng: 28/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền mới bán. Cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường trong KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp. - Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. 1 - Lô góc đường 24 m và 12m, mặt tiền chính đường 46 CL rộng 24m. Vị trí đắc địa thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề. - Diện tích 13 x20m (vạc góc còn 253.7m²). - Giá 85 triệu/m². 2 - Lô đất mặt tiền đường 46 - CL rộng 24m. Sát trường đại học công nghệ UMT. - Diện tích: 8x20m (160m²) giá 72 tr/m². - Cần tiền bán gấp mong khách thiện chí. - Liên hệ: 0906656117Thể 24/7). - Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

21,56 tỷ

253.7 m²
84,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cát Lái Invesco, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Văn Thể

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường. Đường 24m và đường 12m. Vị trí đắc địa thuận tiện kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.