Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành đường D1, P. Long Trường, TP. Thủ Đức

Ngày đăng: 27/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Chính chủ gửi bán nền đất thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành đường D1 P. Long Trường TP. Thủ Đức. - Diện tích: 134m2 (5m x 27m). Hướng Tây - Lộ giới đường 24m. - Giá bán: 10 tỷ 500 bớt lộc cho khách thiện chí. Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS liên hệ Thành. Zalo: 0981317377 Di động: 0981317377

Xem thêm

Liên hệ:

098 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

134 m²
78,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Centana Điền Phúc Thành, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0981317377

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất thuộc dự án Centana Điền Phúc Thành đường D1, P. Long Trường, TP. Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.