Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô R biệt thự đẹp nhất dự án đối diện công viên. Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank

Ngày đăng: 24/07/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất biệt thự đẹp nhất dự án đối diện công viên. - Diện tích: 239,9m2 (13x18.3m). - Vị trí: Đối diện công viên, lô đẹp, thoáng, không lỗi phong thủy. - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên nhanh. - Hạ tầng: KDC đồng bộ, an ninh, dân trí cao. - Giá bán: 90 triệu/m2 (tổng ~21,6 tỷ còn TL). Liên hệ: Anh Bùi 0979861622

Xem thêm

Liên hệ:

097 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô R biệt thự đẹp nhất dự án đối diện công viên. Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.