Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 14.000m²(40x350m); Mặt tiền Bình Phú, Tam Phú, Thủ Đức, doanh thu 10 tỷ/tháng, bán 240 tỷ.

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẤT 14.000m² (40x300m) MẶT TIỀN VIP ĐƯỜNG BÌNH PHÚ, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC, DOANH THU HIỆN TẠI GẦN 10 TỶ/THÁNG Quy hoạch đất ở + giáo dục, Phù hợp xây trường học, trung tâm giáo dục hoặc tiếp tục kinh doanh nhà hàng cafe thể thao đẳng cấp! Vị trí siêu đắc địa: Mặt tiền đường Bình Phú, phường Tam Phú, TP. Thủ Đức khu vực trung tâm đang phát triển mạnh, dân cư đông đúc, an ninh tốt. Giao thông kết nối nhanh đến Tô Ngọc Vân Phạm Văn Đồng Quốc lộ 13 Vành đai 2 (chỉ 800m). Thông tin lô đất: Tổng diện tích: 14.000m² (40m x 350m) Đất thổ cư: 800m² còn lại là đất quy hoạch ở và phần lớn quy hoạch giáo dục. Mặt tiền ngang 40m, thế đất vuông vức lý tưởng phát triển công trình lớn. Hiện trạng đang khai thác kinh doanh hiệu quả: Nhà hàng sân vườn lớn, doanh thu gần 10 tỷ/tháng. Ao cá, chồi ngồi ngoài trời, phòng lạnh sang trọng. Dịch vụ karaoke, cafe, ẩm thực đa dạng. 2 sân tennis chuẩn thi đấu, bãi đậu xe rộng rãi. Có thể tiếp tục vận hành, khai thác sinh lời ngay mà không cần đầu tư thêm. Tiềm năng & gợi ý phát triển: Phù hợp xây dựng trường học các cấp: mẫu giáo tiểu học THCS trung tâm nghiên cứu, đào tạo. Mở rộng mô hình resort khu du lịch sinh thái trong lòng Thủ Đức. Hoặc tiếp tục kinh doanh nhà hàng cafe sân vườn kết hợp thể thao giải trí. Ưu điểm nổi bật: Vị trí mặt tiền rộng 40m, cực kỳ hiếm tại Thủ Đức. Quy hoạch rõ ràng pháp lý chuẩn sổ đẹp. Giá trị tăng trưởng ổn định, khu vực phát triển mạnh hạ tầng và dân cư. Sang tên trong ngày giao dịch nhanh gọn. Liên hệ ngay để xem đất nhận hồ sơ pháp lý và khảo sát thực tế. Quỹ đất vàng tiềm năng khai thác siêu cao, không lặp lại tại khu vực Bình Phú, Thủ Đức!

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

240 tỷ

14.000 m²
17,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bình Phú, P. Tam Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 14.000m²(40x350m); Mặt tiền Bình Phú, Tam Phú, Thủ Đức, doanh thu 10 tỷ/tháng, bán 240 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.