Tin đăng đã hết hạn.

CC Cần Bán gấp Lô KĐT Đông Tăng Long, Q9 DT: 100m2 - Đ Thông 12m Giá : 7.290 tỷ . Sổ hồng riêng

Ngày đăng: 17/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Cần Tiền Bán Gấp Lô KĐT Đông Tăng Long, Q9 - Đất DT: 100m2 - Đ Thông 12m Giá : 7.290 tỷ - Khu hoán đổi - sổ riêng cá nhân, sạch đẹp - Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng - Tiện ích đầy đủ .... Lh: 0932401167 xem đất và pháp lý liên quan

Xem thêm

Liên hệ:

093 240 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,29 tỷ

100 m²
72,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Tăng Long Garden, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thu Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC Cần Bán gấp Lô KĐT Đông Tăng Long, Q9 DT: 100m2 - Đ Thông 12m Giá : 7.290 tỷ . Sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.