Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền phố ngang 5x25.3m KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9

Ngày đăng: 19/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nền phố ngang 5x25.3m KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP Thủ Đức, TPHCM. Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City. - Diện tích: Ngang 5x25,3m tổng 126,9m². - Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn. - Giá 132tr/m2. Liên hệ Ms. Linh 0902514989

Xem thêm

Liên hệ:

090 251 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

16,75 tỷ

126.9 m²
131,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyên Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền phố ngang 5x25.3m KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.