Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu dân cư Blue Diamond đường 8 Long Phước

Ngày đăng: 12/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất dự án Blue - Diamond - Đường số 8 Long Phước. - Vị trí: Đường số 8 p. Long Phước Quận 9. + 1Km ra chợ Long Phước, 2,5km đến Khu Làng Đại Học Long Phước. + Hạ tầng chỉnh chủ: Điện - nước đầy đủ. + Nhà xây dựng đông đúc. Thông tin sản phẩm cần bán. - DT: 50.5m2 - 2 tỷ 1/2 Hố ga. - DT: 52m2 - 2.02 tỷ - 2.07 tỷ 1/2 hố ga. - DT: 64m2 - 2.47 tỷ. Hàng sạch đẹp - Đường thông. Anh chị quan tâm liên hệ xem đất. Nhà đất Tuấn Phát - Nhận kí gửi - Nhà, Đất tại quận 9. LH 0932052830

Xem thêm

Liên hệ:

093 205 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

2,02 tỷ

52 m²
38,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Blue Diamond Riverside, Đ. 8, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Tuấn Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu dân cư Blue Diamond đường 8 Long Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.