Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc trục chính khu Đông Thủ Thiêm Quận 2 dt 214m ngang 11m giá 160tr/m2 kinh doanh tốt

Ngày đăng: 09/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất dự án Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Quận 2. DT: 214m2 ngang 11m. Giá: 34,24 tỷ (160tr/m2). Pháp lý: Hợp đồng, xây nhà ra sổ hồng. Trực chính đường 16m, kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề. Anh chị quan tâm xin liên hệ e Hoàng: 0906860029 Nhận kí gửi mua bán đất nền nhà phố q9.

Xem thêm

Liên hệ:

090 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc trục chính khu Đông Thủ Thiêm Quận 2 dt 214m ngang 11m giá 160tr/m2 kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.