Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 106.9m2 gần Aeon Mall Tân An giá chỉ 1.2 tỷ

Ngày đăng: 08/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Lô đất thổ cư diện tích 106.9m2 đang chờ đón chủ nhân mới với mức giá hấp dẫn chỉ 1.2xx tỷ đồng.
Vị trí đắc địa, chỉ cách TTTM AEON Mall Tân An 3 phút di chuyển và trung tâm hành chính Phường Long An vài bước chân.
Đất thổ cư đô thị, pháp lý minh bạch với sổ hồng riêng, điện nước đầy đủ.
Liên hệ ngay 0902239779 để xem sổ và trực tiếp khảo sát lô đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 223 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

106.9 m²
11,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Nhà ở Xã hội phường Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Trần Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 106.9m2 gần Aeon Mall Tân An giá chỉ 1.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.