Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KDC Ninh Giang Cát Lái, DT 7.54x24m, đường lớn 24 mét, chỉ 70 triệu/m2

Ngày đăng: 06/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền đường 24m (Đường 35 - CL), khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái. - Diện tích: 7.54x24m 175.4m2. - Hướng Tây Bắc, có móng sẵn. - Đường 24m trải nhựa, điện nước âm. - Pháp lý: Sổ hồng công ty - Hợp đồng mua bán. - Giá chốt nhanh 70 triệu/m2. Liên hệ xem đất: 0934820128

Xem thêm

Liên hệ:

093 482 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,54m

Vị trí bản đồ

12,28 tỷ

175.4 m²
70,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Ninh Giang (Ninh Giang Riverside), P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LQ

Lê Quy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KDC Ninh Giang Cát Lái, DT 7.54x24m, đường lớn 24 mét, chỉ 70 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.