Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cát Lái 7x20m sổ đỏ cầm tay gần trường đại học 56.5tr/m2. LH 0902688823

Ngày đăng: 02/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất khu dân cư Cát Lái Quận 2. Diện tích 7x20m. Đường 12m thông thoáng. Hướng Tây Bắc. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ mua bán sang tên ngay. Quy hoạch xây dựng gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gần sát trường đại học, cụm trường học công lập, khu vui chơi, gần siêu thị, chợ,... Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện. Giá bán: 56.5tr / m2. Liên hệ em để được tư vấn hỗ trợ xem nhà miễn phí. Trần Linh 0902688823

Xem thêm

Liên hệ:

090 268 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,91 tỷ

140 m²
56,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Cát Lái Invesco, Đ. Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cát Lái 7x20m sổ đỏ cầm tay gần trường đại học 56.5tr/m2. LH 0902688823 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.