Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên bán đất khu Khang Điền Intresco 6x26m, 8x25m, 10x20m, 12x22m, lô góc Sổ riêng, giá tốt

Ngày đăng: 26/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán đất khu dân cư Khang Điền Intresco, Phước Long B, TP. Thủ Đức Vị trí: Khu dân cư Khang Điền Intresco, đường Dương Đình Hội, phường Phước Long B, TP. Thủ Đức. Hạ tầng hoàn thiện, dân cư hiện hữu, gần trường học, chợ, trung tâm thương mại. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra Xa lộ Hà Nội, tuyến metro, cao tốc. Thông tin sản phẩm hiện có: Lô đất 6x26m (156m²): Giá bán 12,1 tỷ sổ riêng, xây dựng tự do. Lô đất 8x25m (200m²): Giá bán 76 triệu/m² sổ cá nhân. Lô góc 2 mặt tiền 10x20m (200m²): Giá bán 16,9 tỷ vị trí đẹp. Lô đất 8x27m (216m²): Giá bán 13,5 tỷ sổ hồng riêng. Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, sang tên công chứng ngay. Liên hệ: Mr. Đức Lê 0935531351 để xem đất thực tế và tư vấn chi tiết. Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực Khang Điền Intresco và lân cận. Văn phòng giao dịch: Số C3, đường Huy Cận, KDC Khang Điền, Dương Đình Hội, Phước Long B, TP. Thủ Đức

Xem thêm

Liên hệ:

093 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

12 tỷ

156 m²
76,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Le Chienduc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên bán đất khu Khang Điền Intresco 6x26m, 8x25m, 10x20m, 12x22m, lô góc Sổ riêng, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.