Tin đăng đã hết hạn.

GIẢM 7 TỶ - Bán nhanh lô đất - Đường số 2, The Visa - Đối diện Ga Metro -Ngang 9x26 - Gía 135tr/m2

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

GIẢM 7 TỶ - Bán nhanh lô đất - Đường số 2, The Visa - Đối diện Ga Metro -Ngang 9x26 - Gía 135tr/m2 - Diện tích đất: Ngang 9m, Dài 26m - Công nhận 236m2 - Vuông vức đẹp - Hiện trạng: Đất trống - Vị trí đắc địa. + Hẻm xe hơi đường số 2, An Phú - Hẻm nhưng rộng 12m xe hơi di chuyển thoải mái + Cách 200m ra Ga metro Nam Rạch chiếc (Số 8) (Tuyến đường Bến Thành - Suối Tiên) + Nằm ngay đường huyết mạch Song Hành Xa Lộ HN dễ dành kết nối đến các khu vực trung tâm. + Bao quanh các tiện ích cao cấp bậc nhất Thủ Đức, trung tâm thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện, nhà hàng, khách sạn,... + Khu vực đang là trọng điểm triển khai các dự án lớn như, Khu liên hợp thể thao nam rạch chiếc, Global City, KĐT Trường Thọ,... - Pháp lý sổ hồng cá nhân, an toàn minh bạch. - Giá giảm sâu: 39 tỷ về 31,9 tỷ ( Chỉ 135tr/m2) - Gía rất tốt ạ * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIẢM 7 TỶ - Bán nhanh lô đất - Đường số 2, The Visa - Đối diện Ga Metro -Ngang 9x26 - Gía 135tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.