Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 14321m2 giá chỉ 236 tỷ hẻm xe hơi 8m ngay Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường

Ngày đăng: 27/05/2025

5.5
Hình ảnh 1/4

Diện tích: 100m x 143m, công nhận 14.321m2 đất CLN (QH cho lên thổ cư), dt thực tế tầm 16.000m2.

Nằm trong khu dân cư hiện hữu toàn nhà lầu, biệt thự, cách mặt tiền Nguyễn Duy Trinh chỉ 100m.

Bán kính 1km có các dự án của NoVa, dự án Điền Phúc Thành, gần đường Vành Đai 3, gần chợ, trường học, vv...tiện ích không thiếu gì.

Phù hợp như: Mua làm dự án phân lô, xây chung cư, đầu tư tích lũy tài sản, xây nhà trọ, biệt thự view Kênh mát mẻ

Giá cực tốt chỉ 16,5tr/m2 còn thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

098 957 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

236 tỷ

14.321 m²
16,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 14321m2 giá chỉ 236 tỷ hẻm xe hơi 8m ngay Nguyễn Duy Trinh, phường Long Trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.