Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đẹp dự án sở văn hóa thông tin, phường phú hữu, tp. thủ đức

Ngày đăng: 18/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hotline 0909745722

Vị trí trung tâm, pháp lý rõ ràng, dân cư hiện hữu, giao thông kết nối

Thông tin sản phẩm

1. Nền nhà phố diện tích 90m2
Kích thước 6x15m
Đường nội khu 12m
Giá bán 72 triệu/m2
Tổng giá 6,48 tỷ
Vị trí đẹp, gần công viên.

2. Nền nhà phố diện tích 100m2
Kích thước 5x20m
Đường nội khu 12m
Giá bán 66 triệu/m2
Tổng giá 6,6 tỷ
Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài

3. Nền mặt tiền đường Liên Phường lộ giới 30m, diện tích 90m2
Kích thước 6x15m
Giá bán 130 triệu/m2
Tổng giá 11,7 tỷ
Vị trí cực kỳ hiếm, thích hợp mở văn phòng hoặc kinh doanh

4. Nền mặt tiền đường Liên Phường lộ giới 30m, diện tích 100m2
Kích thước 5x20m
Giá bán 129 triệu/m2
Tổng giá 12,9 tỷ
Nền vuông vức, đối diện trục chính dự án

5. Nền mặt tiền Bưng Ông Thoàn, lộ giới 30m
Diện tích 110m2
Kích thước 5x22m
Giá bán 115 triệu/m2
Tổng giá 12,65 tỷ

Hạ tầng hoàn chỉnh, điện âm nước máy đầy đủ
Sổ đỏ riêng từng nền, pháp lý rõ ràng
Kết nối nhanh đến cao tốc Long Thành Dầu Giây, Nguyễn Duy Trinh, Liên Phường
Dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo, tiện ích nội khu hoàn chỉnh

Nhận ký gửi mua bán đất nền Hồ Chí Minh, chuyên khu vực đất nền Phú Hữu Quận 9, đất nền Liên Phường Quận 9, đất nền Quận 9 Hồ Chí Minh, đất nền Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đất nền từ 5 tỷ đến 7 tỷ tại TP.HCM.

Thông tin liên hệ:

Hotline 0909745722
Địa chỉ công ty Lô P04, KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Phường Phú Hữu, TP. Thủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 974 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đẹp dự án sở văn hóa thông tin, phường phú hữu, tp. thủ đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.