Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần 4ty nhận đất đẹp ngay chợ long trường, quận 9, 56m2, hxh, cho thuê mb kinh doanh, shr

Ngày đăng: 13/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỈ CẦN 4TY NHẬN ĐẤT ĐẸP NGAY CHỢ LONG TRƯỜNG, QUẬN 9, 56M2, HXH, CHO THUÊ MB KINH DOANH, SHR
Cần bán gấp lô đất đẹp ngay tại đường Trường Lưu ra Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.
Diện tích: 4x14m=56.4m² thổ cư 100%.
Hẻm xe hơi.
Vị trí đất nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh trất tự cách đường Nguyễn Duy Trinh 500m với nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị, trường học, chợ sát UBND Phường Long Trường.
Hỗ trợ vay bank, lãi suất thấp
Pháp ly đầy đủ, sang tên liền
Liên hệ 0764189259 Kim Ngọc hỗ trợ tv

Xem thêm

Liên hệ:

076 418 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

56.4 m²
75,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Long Trường Riverside, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Kim Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần 4ty nhận đất đẹp ngay chợ long trường, quận 9, 56m2, hxh, cho thuê mb kinh doanh, shr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.