Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 20 Lương Định Của, 81 tỷ, 200m2, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 30m

Ngày đăng: 17/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất bán tại Lương Định Của, An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư tuyệt vời. Với diện tích 200m2, mặt tiền rộng 30m, đất có hướng Nam, phù hợp cho xây dựng và phát triển kinh doanh.

- Diện tích: 200m2
- Giá: 81 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ
- Mặt tiền: 30m, thuận lợi cho việc kinh doanh
- Ngõ vào: 30m, xe hơi vào thoải mái

Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch
- Mặt tiền rộng, dễ dàng thiết kế theo ý tưởng kinh doanh

Gần các tiện ích như:
- Gần trường tiểu học Pathway School và Nguyễn Hiền
- Gần siêu thị Mẹ Bầu và Em Bé Con Cưng
- Có công viên Hai Hồ và Bình Khánh gần kề

Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Lê Tấn Dũng qua số điện thoại 0972478343.

Xem thêm

Liên hệ:

097 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

81 tỷ

200 m²
405 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Detesco Lương Định Của, P. Lương Định Của, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lê Tấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 20 Lương Định Của, 81 tỷ, 200m2, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.