Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm -bán đất mặt tiền - ngay chung cư avaue -coopmart -tam bình

Ngày đăng: 23/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Bán đất mặt tiền đường nội khu D2, Phường Tam Bình.
* Tiện ích xung quanh :
- HÀNG HIẾM Ngay chung cư AVANUE + NAVITA + Siêu Thị Tam Bình , nhà hàng Năm Lửa , Nam bộ ...
*khu nhà ở khang trang , sạch đẹp , tiện kinh doanh buôn bán ...
*Diện Tích đất công nhận: 112.5m2 ngang 4.5m x dài 25m
*Giá: 8.2 Tỷ
LH : 0909118107 Huyền LVCC

Xem thêm

Liên hệ:

090 911 ****

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

112 m²
73,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tam Bình Riverside, Đ. Vành Đai 2, P. Tam Bình, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NE

Nhớ Em

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm -bán đất mặt tiền - ngay chung cư avaue -coopmart -tam bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.