Tin đăng đã hết hạn.

(Siêu Phẩm An Phú) 10x16 = 160m2 Nam Rạch Chiếc (Hiếm) 22tỷ300, xây 1 Hầm 5 Lầu VIP

Ngày đăng: 13/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

10x16 160m2 Nam Rạch Chiếc (Hiếm) 22tỷ300, xây 1 Hầm 5 Lầu VIP
- Đất KDC Nam Rạch Chiếc, An Phú Quận 2
- Đối diện Senturia An Phú
- DT 10x16 160m2
- XD 1 Hầm 5 Lầu
- Gần Sông, trường học, công viên, đối diện căn hộ Đất Xanh The Prive
- 500m Full tiện ích
- Xây văn phòng, khách sạn, trung tâm tiếng anhgia đình lớn.
Giá chỉ 22tỷ300 (TL cho khách thiện chí)
Alo Mr Đồng 0913039007 Chuyên đất An Phú, Nam Rạch Chiếc, Liên Phường, Thảo Điền, LakeView City!
**Chuyên Nghiệp Tin Cậy Hỗ trợ 24/24 xuyên màn đêm!
#Namrachchiec #bandatkdcnamrachchiec #Datquan2 #kdcnamrachchiec #theglobalcity #bandatquan2 #datnamrachchiec #anphu #masterigrandview #Sentuia_An_Phu #datnamrachchiec #thePrivate #theprivate

Xem thêm

Liên hệ:

091 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

22,3 tỷ

160 m²
139,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh

MR ĐỒNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Siêu Phẩm An Phú) 10x16 = 160m2 Nam Rạch Chiếc (Hiếm) 22tỷ300, xây 1 Hầm 5 Lầu VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.