Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giá rẻ 184m2, đường rộng 10m vỉa hè, Trung Tâm Phường Trường Thọ, TP Thủ Đức

Ngày đăng: 25/03/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT GIÁ RẺ TRUNG TÂM TRƯỜNG THỌ - MẶT BẰNG KINH DOANH - ĐƯỜNG HIỆN TẠI RỘNG 10M VỈA HÈ
- QUY HOẠCH 2030 ĐƯỜNG 30M THÔNG VÀNH ĐAI 2 ( TRỤC ĐẶNG VĂN BI VỚI CẢNG TRƯỜNG THỌ) GIÁ TRỊ TĂNG VỌT - ĐẤT 184M - TIỆN XÂY MỚI THEO Ý THÍCH - CHỈ 70TR/M.

Mô tả:
- Đất trống diện tích CÔNG NHẬN ĐỦ 184m thông số đẹp 4.8x40,
- Phù hợp xây nhà mới, xây CHDV, khu vực xây 4 tầng.
- Đường hiện hữu 10m, tương lai đường Vành Đai mở rộng thông qua Cảng Phước Long, thuận tiện vào trung tâm Thành Phố.
* Vị trí: Đất ngay UBND, Trường TRung học Cơ sở Trường Thọ. chỉ 10p ra Ga Metro Xa Lộ Hà Nội.
15p lên Sân Bay
- Pháp lý sạch sẽ, sổ vuông vức, chính chủ 1 đời, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

094 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

184 m²
69,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
TDH Trường Thọ, Đ. Số 4, P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Mậu Ngô Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giá rẻ 184m2, đường rộng 10m vỉa hè, Trung Tâm Phường Trường Thọ, TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.