Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp đất mặt tiền đường 30 Linh đông đối diện chung cư 4s ; 0933352944

Ngày đăng: 24/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất đường 30 Linh đông 2 mặ tiền trước sau
Ngang 27,3m dài 63m= 1.750 m2 có ( 1.462,9m2 thổ cư ) có sãn căn nhà cũ trên đất
Đường xe hơi trước đất, đối diện chung cư 4S linh đông , Sát Phạm văn đồng , gần vành đai 2 tphcm

Xem thêm

Liên hệ:

093 335 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27,35m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

1.750 m²
91,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp đất mặt tiền đường 30 Linh đông đối diện chung cư 4s ; 0933352944 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.