Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất góc 2 mặt tiền, ngay Gigamall Thủ Đức, giảm 5 tỷ còn 24.5 tỷ (giá cũ 29,5 tỷ)

Ngày đăng: 22/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Chính chủ bán lô góc 02 mặt tiền đường 6m và 12m, cạnh bên Gigamall. Thông các phía, 50m ra Phạm Văn Đồng và 500m Ra Bình Triệu - QL13.
- Lô đất đẹp, hiếm có...
- Vị trí: Trung tâm đắc địa, dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích...
- Thích hợp xây biệt thự, VP Cty, khách sạn, căn hộ dịch vụ, spa, trường học, kinh doanh đa ngành nghề...
- DT: 385m (có 245m đất ở).
- KT: 12,5m x 30,5m.
- Pháp lý: Sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán: 24,5 tỷ (giá cũ 29,5 tỷ, giảm 5 tỷ).
LH A. Minh SĐT: 0919 461 416.

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất góc 2 mặt tiền, ngay Gigamall Thủ Đức, giảm 5 tỷ còn 24.5 tỷ (giá cũ 29,5 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.