Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất (20x23m), Đường Bưng Ông Thoàn - Q9, giá 18,5 tỷ, hổ hồng riêng

Ngày đăng: 01/03/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất 450m2 (20x23m), Đường Liên Phường - Q9, giá 18,5 tỷ, hổ hồng riêng.
- Vị trí đẹp nhà đẹp giao thông thuận tiện kết nối về trung tâm thành phố, mặt phố kinh doanh.
- Sát bên nhà sách lớn nhất TP, 300m đến thư viện, 500m đến trường cao đẳng công nghệ kỹ thuật TP, 3 phút đến bưu điện và trung tâm thương mại, đầy đủ các dịch vụ tiện ích, khu vực đáng sống, giá tốt.
- Tiện ích bao vây.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

450 m²
41,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Ehome S Phú Hữu, P. Phú Hữu, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hồ Văn An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất (20x23m), Đường Bưng Ông Thoàn - Q9, giá 18,5 tỷ, hổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.