Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí đặc biệt. 115.5m.2mt.thảo điền. phù hợp tất cả ngành nghề. ga Metro ngay cạnh. 12,7 tỷ. TL

Ngày đăng: 27/02/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đặc biệt. 2mt. 115.5m. kinh doanh gì cũng thắng, sát Metro 12,7 tỷ. TL.
Vị trí đắc địa thảo điền Q2. 1 bđs duy nhất. giá rẻ hơn khu vực.
Khu vực được bao quanh các cc cao cấp. vài bước chân ra ga Metro thảo điền.
Khuôn đất vuông đẹp. góc 2 mặt tiền phù hợp xây Tòa nhà Văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, quán ăn, cafe, xây ở...
liên hệ 0978079699 công linh chuyên bất động sản nhà phố thổ cư.

Xem thêm

Liên hệ:

097 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

12,7 tỷ

115.5 m²
109,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
The Albany, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0978079699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí đặc biệt. 115.5m.2mt.thảo điền. phù hợp tất cả ngành nghề. ga Metro ngay cạnh. 12,7 tỷ. TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.