Bán đất Xuân Minh Thọ Xuân, giá 399 Trd/lô

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất xuân minh -Thọ Xuân(cũ). Diện tích 107m2 bám đường bê tông 5,5m. Cách quy hoạch đường nối QL47B đi Ngọc Lặc 200m, giá chỉ 399 triệu/lô. Sẵn sổ Hồng Lh: 0961436238

Xem thêm

Liên hệ:

096 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

399 triệu

107 m²
3,73 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Xuân Minh Thọ Xuân, giá 399 Trd/lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.